Home arrow บุคลากร
บุคลากร

อาจารย์

ผศ.ดร.เนตรนภิส  เขียวขำ  Assistant Professor Dr.Netnapis  KHEWKHOM  (สาขาที่เชี่ยวชาญ) 

KUforest


ผศ.ดร.เนตรนภิส เขียวขำ (A3036)
หัวหน้าภาควิชาโรคพืช

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrnpk@ku.ac.ch

weiter lesen

อาจารย์

ดร.สุพจน์  กาเซ็ม Dr.Supot  KASEM  (สาขาที่เชี่ยวชาญ)  KUforest


ดร.สุพจน์ กาเซ็ม (A3041)
รองหัวหน้าภาควิชาโรคพืช

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrsupot@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ผศ.ดร.อรอุมา  เพียซ้าย Assistant Professor Dr.Onuma  PIASAI  (สาขาที่เชี่ยวชาญ)  KUforest


ผศ.ดร.อรอุมา เพียซ้าย (A3038)
รองหัวหน้าภาควิชาโรคพืช

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagromj@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ดร.พัชรวิภา  ใจจักรคำ  Dr.Patcharavipa  CHAIJUCKAM  (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


ดร.พัชรวิภา ใจจักรคำ(A3044)
เลนานุการภาควิชา

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrpvp@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ดร.ติยากร  ฉัตรนภารัตน์   Dr.Tiyakhon CHATNAPARAT (สาขาที่เชี่ยวชาญ)  KUforest


ดร.ติยากร ฉัตรนภารัตน์ (A3046)
อาจารย์

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailfagrtkc@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ผศ.ดร.ธิดา  เดชฮวบ  Assistant Professor Dr.Tida  DETHOUP  (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


ผศ.ดร.ธิดา เดชฮวบ (A3039)
อาจารย์

Tel.02 5790113 ต่อ 1332, 02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrtdd@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ผศ.ดร.บัญชา  ชิณศรี  Assistant Professor Dr.Buncha  CHINNASRI  (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


ผศ.ดร.บัญชา ชิณศรี (A3040)
อาจารย์

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrbcc@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ดร.ปัฐวิภา  สงกุมาร  Dr.Pattavipha  SONGKUMARN  (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


ดร.ปัฐวิภา สงกุมาร (A3127)
อาจารย์

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailfagrpps@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ดร.วีระณีย์  ทองศรี  Dr.Veeranee  TONGSRI (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


ดร.วีระณีย์ ทองศรี (A3045)
อาจารย์

Tel.025791026
Fax02 9428044
E-Mailfagrvnt@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

รศ.ดร.สมศิริ  แสงโชติ  Associate Professor Dr. Somsiri  SANGCHOTE  (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


รศ.ดร.สมศิริ แสงโชติ (A3026)
อาจารย์

Tel.02 9428200-45 ต่อ 1294, 02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrsrs@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ผศ.ดร.อนงค์นุช  สาสนรักกิจ  Assistant Professor Dr.Anongnuch  SASNARUKKIT (สาขาที่เชี่ยวชาญ) 

KUforest


ผศ.ดร.อนงค์นุช สาสนรักกิจ (A3043)
อาจารย์

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagransk@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

รศ.ดร.อำไพวรรณ  ภราดร์นุวัฒน์  Associate Professor Dr.Ampaiwan PARADORNUWAT (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


รศ.ดร.อำไพวรรณ ภราดร์นุวัฒน์ (A3023)
อาจารย์

Tel.02 9428200-48 ต่อ 1296
Fax02 9428044
E-Mailagrapp@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ดร.อุดมศักดิ์  เลิศสุชาตวนิช  Dr.Udomsak  LERTSUCHATAVANICH  (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


ดร.อุดมศักดิ์ เลิศสุชาตวนิช(A3042)
อาจารย์

Tel.02 5790113 ต่อ 1296,02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrusl@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์เกษียณอายุราชการ

รศ.นิพนธ์  วิสารทานนท์ Associate Professor Niphon  VISARATHANONTH (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


รศ.นิพนธ์ วิสารทานนท์ (อาจารย์เกษียณอายุราชการ)
อาจารย์เกษียณอายุราชการ

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrnpv@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์เกษียณอายุราชการ

รศ.ดร.นิพนธ์  ทวีชัย  Associate Professor Dr. Niphone  THAVEECHAI (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


รศ.ดร.นิพนธ์ ทวีชัย (อาจารย์เกษียณอายุราชการ, A3008)
อาจารย์เกษียณอายุราชการ

Tel.02 9428200-45 ต่อ 1296
Fax02 9428044
E-Mailagrnpt@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์เกษียณอายุราชการ

ศ.ดร.เลขา  มาโนช    Professor Dr. Leka  MANOCH (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


ศ.ดร.เลขา มาโนช (อาจารย์เกษียณอายุราชการ, A3013)
อาจารย์เกษียณอายุราชการ

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrlkm@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์เกษียณอายุราชการ

รศ.ดร.สุดฤดี  ประทืองวงศ์   Associate Professor Dr.Sutruedee  PRATHUANGWONG (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


รศ.ดร.สุดฤดี ประเทืองวงศ์ (A3021)
อาจารย์

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrsdp@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

รศ.ณรงค์  สิงห์บุระอุดม  Associate Professor Narong  SINGBURAUDOM (สาขาที่เชี่ยวชาญ) 

(ถึงแก่กรรม เมื่อวันที่ 8 ธันวาคม 2558) KUforest


รศ.ณรงค์ สิงห์บุระอุดม (A3025)
อาจารย์

Tel.02 5790113 ต่อ 1300,02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrnrs@ku.ac.th

weiter lesen

อาจารย์

ผศ.ดร.ศรีเมฆ  ชาวโพงพาง  Dr.Srimek  CHOWPONGPANG  (สาขาที่เชี่ยวชาญ) KUforest


ผศ.ดร.ศรีเมฆ ชาวโพงพาง (A3037)
อาจารย์ (ลาออกจากราชการ)

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrsmc@ku.ac.th

weiter lesen

บุคลากรสาย ข.

นางสาวสรินนา อ่ำรุ่ง
นักวิชาการเกษตร

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrsnu@ku.ac.th

weiter lesen

บุคลากรสาย ค.

นายประกอบ บุญรอด
ผู้ปฏิบัติงานบริหาร

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrpkb@ku.ac.th

weiter lesen

บุคลากรสาย ค.

นางสาววรรณา นิ่มละออ
พนักงานวิทยาศาสตร์

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailagrwnn@ku.ac.th

weiter lesen

พนักงานเงินรายได้

นางเยาวลักษณ์ นาทองหล่อ
ผู้ปฏิบัติงานบริหาร

Tel.02 5791026
Fax02 9428044
E-Mailfagryln@ku.ac.th

weiter lesen

พนักงานเงินรายได้

นางกันยา แซ่ซิ้ม
ผู้ปฏิบัติงานห้องทดลอง

Tel.02 5791026
Fax02 5799550
E-Mail-

weiter lesen

Powered by AkoStaff V1.0 beta 6
Themes and Templates by dezinedepot

ภาควิชาโรคพืช  คณะเกษตร  มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
50  ถนนงามวงศ์วาน  ลาดยาว  จตุจักร  กรุงเทพฯ  10900
Tel : 0 2579 1026    Fax : 0 2942 8044
ติดต่อผู้ดูแลระบบ : agrsnu@ku.ac.th